



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MKOA WA NJOMBE

HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE

Tovuti: www.wangingombedc.go.tz

Barua pepe: ded@wangingombedc.go.tz



KARIBU WATUMISHI WAPYA HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE



"Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe anapenda kuwakaribisha watumishi wote wa ajira mpya waliopangiwa kufanya kazi katika sekta ya Elimu na Afya."

Kwa mawasiliano namna ya kufika Ofisi ya Mkurugenzi piga simu kwa namba zifuatazo

1. **Mkurugenzi mtendaji:** 📞 **0767-140471**
2. **Afisa Utumishi:** 📞 **0768-815553**
3. **Afisa Elimu Sekondari:** 📞 **0715-945752**
4. **Afisa Elimu msingi:** 📞 **0754-502281**
5. **Mganga Mkuu wa Wilaya:** 📞 **0784-540312**
6. **Katibu wa Afya:** 📞 **0764-992046**
7. **Mwandalizi wa Ofisi:** 📞 **0759-673925**

KARIBUNI SANA

Imetolewa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji