



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:WDC//C.50/8/Vol.II/27

Tarehe: 20 Juni, 2022

Mhe. Mwenyekiti,  
Mhe. Makamu Mwenyekiti na  
Wah. Madiwani wote,  
**Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe.**

**YAH: MWALIKO WA KUHUDHURIA MKUTANO MAALUM  
WA BARAZA LA MADIWANI**

Tafadhali rejea somo la hapo juu.

Kwa barua hii, ninaomba kukualika kuhudhuria mkutano maalum wa Baraza la Madiwani uliopangwa kufanyika tarehe **23/06/2022** siku ya Alhamisi. Muda wa kuanza mkutano ni saa **4:00** asubuhi, katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri.

Ajenda ya mkutano huo ni kupitia na kujadili taarifa ya wawekezaji - Kampuni ya Umeme wa Upepo (Windlab).

Aidha, kabrasha la mkutano husika litakuwepo ukumbini kwa wakati kabla ya kikao kuanza.

Ninawatakia maandalizi mema.

Maryam A. Muhaji  
**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
WANGING'OMBE**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA WANGING'OMBE**

**Nakala:** Wakuu wa Idara/Vitengo Halmashauri ya Wilaya - kwa mahudhurio,  
Maafisa Tarafa Wilaya ya Wanging'ombe - kwa mahudhurio

Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe, S.L.P 64 Njombe, Simu/Nukushi Na: +255 026 2782111,  
Tovuti: [www.wangingombedc](http://www.wangingombedc), Barua Pepe: [ded@wangingombedc.go.tz](mailto:ded@wangingombedc.go.tz)



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:WDC/C.50/8/Vol.II/27

Tarehe: 20 Juni, 2022

Mhe. Mwenyekiti,  
Mhe. Makamu Mwenyekiti na  
Wah. Madiwani wote,  
**Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe.**

**YAH: MWALIKO WA KUHUDHURIA MKUTANO MAALUM  
WA BARAZA LA MADIWANI**

Tafadhali rejea somo la hapo juu.

Kwa barua hii, ninaomba kukualika kuhudhuria mkutano maalum wa Baraza la Madiwani uliopangwa kufanyika tarehe **23/06/2022** siku ya Alhamisi. Muda wa kuanza mkutano ni saa **4:00** asubuhi, katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri.

Ajenda ya mkutano huo ni kupitia na kujadili taarifa ya wawekezaji - Kampuni ya Umeme wa Upepo (Windlab).

Aidha, kabrasha la mkutano husika litakuwepo ukumbini kwa wakati kabla ya kikao kuanza.

Ninawatakia maandalizi mema.

Maryam A. Muhaji  
**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
WANGING'OMBE**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA WANGING'OMBE**

**Nakala:** Wakuu wa Idara/Vitengo Halmashauri ya Wilaya - kwa mahudhuro,  
Maafisa Tarafa Wilaya ya Wanging'ombe - kwa mahudhuro

Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe, S.L.P 64 Njombe, Simu/Nukushi Na: +255 026 2782111,  
Tovuti: [www.wangingombedc](http://www.wangingombedc), Barua Pepe: [ded@wangingombedc.go.tz](mailto:ded@wangingombedc.go.tz)