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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING’OMBE 

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji) 

 

Unapojibu tafadhali taja: -     
Kumb. Na. WDC/A.10/11/89        14 Novemba, 2024 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI  

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Wanging’ombe kupitia Kibali chenye Kumb. 

Na. FA. 170/523/01 “B”/139 cha tarehe 20 Septemba, 2024 chenye nafasi ya Dereva Daraja II 

(5) na Mwandazi Daraja II (2), Kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi 

wa Umma na Utawala Bora. Hivyo Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya 

Wanging’ombe anatangaza nafasi za kazi na anakaribisha maombi kwa watanzania wenye sifa 

za kujaza nafasi hizo kama ifuatavyo: - 

1.0  DEREVA DARAJA II NAFASI  5 

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne na Leseni hai Daraja la C au E ya uendeshaji 

magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. 

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) 

yanayotolewa na Chuo cha VETA au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali. 

 

1.1.1 MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA DARAJA II 

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari. 

ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi. 

iii. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari. 

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali. 

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log book)  

vi. Kufanya usafi wa gari. 

 

 

http://www.wangingombedc/


 
Halmashauri ya Wilaya ya Wanging’ombe, 289 Barabara ya Halmashauri, S. L. P. 64, 59382 
Wangingombe,  Njombe, Simu/Nukushi Na: +255026 2782111,Tovuti: www.wangingombedc, 

Barua pepe:ded@wangingombedc.go.tz. 
 

 

1.1.2   NGAZI YA MSHAHARA 

 Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali - TGS B   

 

2.0    MWANDAZI DARAJA LA II NAFASI  2 

2.1   SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye cheti cha Mtihani wa Kidato cha IV na kufuzu Mafunzo si chini ya mwaka 

mmoja katika fani ya Food and Bevereges kutoka kwenye vyuo vinavyotambuliwa na 

Serikali. 

2.1.1 MAJUKUMU YA KAZI YA MWANDAZI DARAJA II 

i. Kuandaa sehemu ya kulia chakula. 

ii. Kupamba meza ya kulia chakula 

iii. Kupanga vifaa vya kulia chakula na vinywaji mezani 

iv. Kuandaa vinywaji 

v. Kuondoa vyombo baada ya kula chakula 

 

1.2.2 NGAZI YA MSHAHARA 

 

Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali – TGS.B  

 

 MASHARTI YA JUMLA YA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KAZI 

 

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18 na usiozidi 

miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;  

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa 

kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa 

kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma 

iii.  Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae) 

yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-

mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika. 

iv. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za kuingilia katika 

kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya kazi kwa waajiri 

wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.  

http://www.wangingombedc/
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v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye anuani na 

namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa 

kuaminika; 

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia 

kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi 

husika. Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma/Certificates, - Cheti cha 

mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma 

(Professional Certificate from Respective Boards); 

vii.  “Testmonial“, ‘‘Provisional Results“, “Statement of results“, hati ya matokeo ya Kidato cha 

Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.  

viii.  Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).  

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa 

kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi. 

x.  Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika Utumishi 

wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika Waraka Na. 

CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010. 

xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria. 

xii. Watakao kidhi Sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika Usahili. 

xiii. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 28/11/2024  

xiv. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na 

vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: - 

MKURUGENZI MTENDAJI, 

HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING’OMBE 

S.L.P 64, 

NJOMBE. 

 

xv. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira kupitia anwani ifuatayo; 

https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira 

kwa kuingia sehemu iliyoandikwa (‘Recruitment Portal’) 
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xvi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

HAYATAFANYIWA KAZI 

 

Tangazo hili Iimetolewa na: 

 

Dkt. Peter Maiga Nyanja 

MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHAURI YA WILAYA 

WANGING’OMBE 
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