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OFISI YA RAIS, 
 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING’OMBE 
 

 

SHULE YA MSINGI IGWACHANYA 

TANGAZO LA KUMPATA MSIMAMIZI WA MRADI MWENYE FANI YA UJENZI KWA 

AJILI YA UTEKELEZAJI WA MRADI WA PROGRAMU YA BOOST 

TAREHE 12/5/2023  

Shule ya Msingi Igwachanya  imepokea fedha kwaajili ya ujenzi wa miundombinu ya 

shule kwa programu ya BOOST ambayo ni ujenzi wa   matundu kumi  (10) ya vyoo 

.Aidha kwa mujibu wa muongozo kazi hizi  zitasimamiwa na mtaalamu/wataalamu 

wenye ujuzi,uzoefu na wenye taaluma ya ufundi kwa kazi za ujenzi. 

1. Hivyo, wataalamu wote wenye ujuzi,uzoefu na wenye taaluma ya ufundi kwa kazi za 

ujenzi ndani ya mradi au nje ya mradi wanaalikwa kutuma maombi yao kupitia kwa 

wasimamizi waliokasimishwa madaraka ya afisa masuhuli katika ngazi ya vituo ambapo 

katika shule ni mwalimu Mkuu kuanzia tarehe    12/5/2023   

2. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 17/5/2023 saa 7:30 

mchana.Kotesheni zote zitafunguliwa kwa uwazi mara tu baada ya muda wa 

mwisho wa kuwasilisha. 

Kotesheni zote lazima zijazwe kikamilifu na kufungwa kwenye bahasha na 

kuwasilishwa,kupitia..anwani ifuatayo  Mwalimu Mkuu, Shule ya Msingi  

Igwachanya 

S.L.P 672 Njombe 

3. Kotesheni zitakazochelewa na kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji 

kotesheni, kwa hali yoyote ile kotesheni hizo hazitakubaliwa.



 

4.  

Jedwali la miundombinu itakayojengwa 

Na AINA YA KAZI NAMBA YA ZABUNI 

1 Ujenzi Wa   Matundu kumi (10) 

Ya Vyoo 

LGA/153/2022/2023/W/22 

 

 

KAZI ANAZOTAKIWA KUFANYA FUNDI 

1.Ujenzi wa mashimo mawili ,shimo la duara na shimo lenye  pembe nne lenye vipimo 

vifuatavyo  

(a)Shimo la pembe nne 4.5m x 3.3 m x4 m  

(b)Shimo la Duara lenye  kipenyo cha 4m x 4,5m 

A.Msingi wa jengo (substructure ) 

B.Kunyanyua Jengo (Super structure) 

C.Kuezeka (Roof structure and covering ) 

D.Milango 

E.Umaliziaji (Finishing) 

F.Rangi na Mapambo (Painting and Decoration) 

G.Umeme (Electrical installation ) 

H.Mifumo ya maji safi na maji taka. 

 

SIFA ZA  WAOMBAJI  

 Waombaji wote lazima wawe na taaluma ya ujenzi kutoka vyuo vinavyotambuliwa na 

seriali katika ngazi ya fundi stadi(VETA daraja la I),Fundi sanifu ngazi ya FTC/Diploma 

au Shahada 

 Uzoefu wa kujenga/kusimamia majengo ya serikali au taasisi kwa muda usiopungua 

miaka 3 

 Ujuzi wa kutafsiri michoro na mchanganuo wa vifaa(schedule of materials) 

 Uwezo wa kujisimamia,kusimamia kundi kubwa mafundi na vibarua kwa kuwapangia 

kazi kwa ukubwa unaostahili(piece work) 

 Uwezo wa kuandaa mpango kazi(Working programme) 

 

MAJUKUMU 

 Kusimamia kundi kubwa mafundi na vibarua kwa kuwapangia kazi kwa ukubwa 

unaostahili(piece work) 

 Kupima kazi iliyofanywa na mafundi waliopo chini yake kwaajili ya kuombewa malipo 

 Kusimamia ubora wa kazi kwaniaba ya mwajiri chini ya Mhandisi wa 

Ujenzi/Miundombinu(W) 



 

 Kuandaa mpango kazi(Working programme) 

 Kuandaa taarifa ya mradi hatua kwa hatua 

 Kuandaa malipo kwaajili ya mafundi wa fani tofaauti na vibarua waliopo chini yako 

 Kusimamia matumizi ya vifaa vifaa vya mwajiri 

 Kutoa taarifa ya utekelezaji wa mradi kwa kamati za usimamizi wa mradi 

 Kutoa ushauri kwa mwajiri kabla ya kutekelezaji ili ushauri huo ujadiliwe 

 Kutunza daftari la kutunza vifaa(site ledger) 

 Kutunza daftari la mahudhurio kwa mafundi na vibarua 

 Kukaa kwenye eneo la mradi muda wote wa utekelezaji 

 Kushirikiana na kamati za mradi kusimamia utendaji 

 

 

MASHARTI YA UJUMLA 

 Awe raia wa Tanzania 

 Awe na vyeti kamili vya mafunzo  ya fani aliyosomea 

 Asiwe mwajiriwa wa serikali 

 Awe hajawahi kushtakiwa 

 Aambatishe cheti cha NIDA 

 Awe na barua ya utambulisho toka kwa Afisa Mtendaji wa Kijiji/Kata 

Tanbihi:Mafundi wengine wa  fani mbalimbali(uashi,useremala,uchomeleaji,rangi,umeme n.k) 

watakaosimamiwa na msimamizi mkuu watatuma maombi yao moja kwa moja wakati wa 

utekelezaji wa mradi eneo la mradi 

Fomu ya kujaza gharama za usimamizi(supervision), mafundi na vibarua (schedule of 

labour)inapatikana kwa Mwalimu mkuu shule ya msingi Igwachanya kuanzia saa 2:00 

asubuhi hadi saa 10:00 jioni siku za kazi kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa 

Limetolewa na: Mwalimu Mkuu, Shule ya Msingi  Igwachanya  

S.L.P 672 Njombe  
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AYUBU GAUDENSIO NDONDOLE 

MWALIMU MKUU 

 

 

                                                                  



 

 

 


