

HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE



Kumb. Na.
Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe
S. L. P. 624,
NUJOMBE

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA KWA WAKUU WA IDARA/VITENGO

YAH: OMBI LA RUHUSA IDARA/KITENGO

Jina la Mtumishi:

.....

Cheo:

Kituo cha Kazi:

Tafadhali naomba ruhusa ya siku kuanzia tarehe mpaka
tarehe ya kwenda

Safari hii ni kwa ajili ya shughuli za Kikazi/Binafsi (Maelezo)

.....

.....

.....

Saini ya Mwombaji..... Tarehe.....

MAONI YA MMIDHINSHAJI:

- (a). Ameruhusiwa/Ajitegemee.
 - (b). Apewe Hati ya usafiri.
 - (c). Ameruhusiwa siku zikatwe kwenye likizo yake ya mwaka.
 - (d). Hajaruhusiwa (Maelezo)
-
-

.....
SAINI YA AFISA UTUMISHI (W)

TAREHE

.....
SAINI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)

TAREHE

HALMASHAURI YA WLAYA YA WANGING'OMBE



Kumb. Na.
Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe
S. L. P. 624,
NUJOMBE

YAH: **OMBI LA RUHUSA IDARA YA.....**

Jina la Mtumishi:

Cheo:

Kituo cha Kazi:

Tafadhali naomba ruhusa ya siku kuanzia tarehe mpaka
tarehe ya kwenda

Safari hii ni kwa ajili ya shughuli za Kikazi/Binafsi (Maelezo)

.....

.....

.....

.....

Saini ya Mwombaji.....

Tarehe.....

MAONI YA MMDHINSHAJI:

- (a). Ameruhusiwa/Ajitegemee.
- (b). Apewe Hati ya usafiri.
- (c). Ameruhusiwa siku zikatwe kwenye likizo yake ya mwaka
- (d). Hajaruhusiwa (Maelezo)

.....

.....

.....
SAINI YA MKUU WA IDARA

.....
SAINI YA AFISA UTUMISHI

TAREHE.....

TAREHE.....