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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI IGOSI WILAYA YA WANGING’OMBE,

MKOA WA NJOMBE MWAKA, 2021.

1.0. Utangulizi.
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021. Shule ya
Sekondari Igosi ipo umbali wa km. 35 magharibi kutoka Makao makuu ya Mkoa wa Njombe barabara inayoelekea
Wilaya ya Makete.
Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021 bila
kukosa. Mwisho wa kuripoti ni tarehe 17/01/2021 siku ya jumanne. Hatua za kisheria zitachukuliwa kwa
watakaochelewesha watoto ndani ya muda uliopangwa.
2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia.
2.1. Sare za shule hii ni:-
(a) WAVULANA.
Suruali mbili (02) rangi ya bluu (Dark blue- isiwe ya kubana, haitakubalika).
Mashati mawili (02) ya rangi nyeupe (Mikono mirefu- Tomato).
Viatu vyeusi vya kufunga na kamba jozi mbili (02), (siyo vya plastiki au yeboyebo).
Soksi nyeusi jozi mbili (02).
Mkanda mweusi wa kuvalia suruali (siyo wa kitambaa).
Sweta rangi ya kijani (Kijani jeshi).
Tai rangi ya bluu (Dark blue).
T-shirt ya njano ya kutanguliza ndani.
(b) WASICHANA.
Sketi ndefu mbili (02) rangi ya bluu (Dark blue) ya malinda 12 (Ndefu hadi usawa wa kisigino).
Mashati mawili (02) ya rangi nyeupe (Mikono mirefu- Tomato).
Viatu vyeusi vya kufunga na kamba jozi mbili (02) visivyo na kisigino kirefu, (siyo vya plastiki au yeboyebo).
Soksi nyeupe jozi mbili (02).
Sweta rangi ya kijani (Kijani jeshi).
Tai rangi ya bluu (Dark blue).
T-shirt ya njano ya kutanguliza ndani.
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Kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu, zingatia aina na rangi ya kitambaa na sweta iliyoambatanishwa katika fomu

(c) SARE ZA MICHEZO KWA WANAFUNZI WOTE NI:-

» Raba za michezo jozi moja (01) au zaidi.

» Bukta moja (01) rangi ya kijani na T-shirt ya kijani (Bukta na T-shirt yake za kufanana).
> Track-suit rangi ya bluu (Dark blue).
>



2.2.VIFAA VYA MASOMO.

Daftari kubwa ( counter book quire three (03) au four (04) ziwe kumi (10). Ndogo hazikubaliki.

Kalamu za wino na penseli za kutosha.

Mkebe wa hesabu na Mathematical Table (Four Figure) moja (01).

Daftari dogo moja (01) la mafundisho ya dini.

Kamusi moja (01) ya Kiingereza kwa Kiingereza (English-English Dictionary).

.3.MCHANGANUO WA CHAKULA CHA WANAFUNZI WA KUTWA NA MAHITAJI MENGINE NI:-

Mahindi debe 5 kwa mwaka.

Maharage debe 1 na lita 5 ya rangi ya khaki (serunde) kwa mwaka.

Mopa 1 kwa wasichana (kwaajili ya usafi chooni).

Mfagio wenye brashi ngumu 1 kwa wavulana (kwaajili ya usafi chooni).

Fedha taslimu Tsh. 65,000/= kwaajili ya ununuzi mahitaji ya vyakula, kama vile sukari, mafuta, chumvi,
vyombo vya kupikia, usafiri, posho za wapishi kila mwezi na kukoboa na kusaga na maji. Fedha hiyo ilipwe
katika akaunti ya shule 60610004448-NMB. Jina la Akaunti: Igosi Sekondari- Current Account. Nakala
ya malipo (bank pay in slip) iletwe shuleni siku ya kuripoti.

» Bunda 1 la karatasi (Rimu A4).
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NB: Mwanafunzi atapata uji na chakula cha mchana tu shuleni, na michango hiyo yote itatolewa siku ya
kuripoti shule.

2.4. MAHITAJI MENGINE YA KIBINADAMU.
Kila mzazi/mlezi amtimizie mahitaji ya msingi mtoto kama vile:-

» Chombo cha chakula chenye mfuniko (Kontena rangi yakijani kwa kidato cha kwanza, 2021), afike nacho
shuleni.
» Jembe lenye mpini kwaajili ya usafi (atalitunza mwanafunzi mwenyewe anakoishi).
» Aje na shilingi 3,000/=ya mche wa matunda (isilipwe kwenye akaunti bali afike nayo taslimu shuleni).
» Aje na shilingi 2,000/= ya vipimo vya mimba (UPT) kwa wasichana tu (isilipwe kwenye akaunti bali afike nayo
taslimu shuleni).
3.0.UJAZAJI WA FOMU MBALIMBALI NA FOMU ZA SHERIA NA KANUNI ZA SHULE.

Fomu zijazwe kabla ya kuripoti shuleni na atazikabidhi siku ya kuripoti shuleni.

) Fomu ya Kuandikishwa shuleni (ljazwe).

) Fomu ya Ahadi ya mwanafunzi (ljazwe).

) Fomu ya Afya ya mwanafunzi (ljazwe kwenye Hospitali ya Serikali)-iliyoandikwa kwa Kiingereza.
) Sheria na kanuni muhimu za shule (Ataikuta shuleni).

)

NB: Usirudishe fomu hizi zikiwa hazijajazwa kwani hutapokelewa, ni lazima ufike nazo siku ya kuripoti.

4.0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu. Mwanafunzi siku ya kwanza
aletwe na mzazi/mlezi wake.
MUHIMU:

TAFADHALI FEDHA ZOTE ZA CHAKULA ZIPELEKWE BENKI (TSH. 65,000/= USIJE NAZO SHULENI, UJE NA FOMU ULIYOLIPIA
BENKI TU).

JINA LA AKAUNTI: IGOSI SEKONDARI-CURRENT ACCOUNT.
NAMBA YA AKAUNTI: 60610004448 - NMB BANK.
KARIBU SANA KATIKA SHULE Hii!!
ENIHARDA HAULE
MKUU WA SHULE



SIMU: 0764848413 / 0713818364
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
A: FOMU YA KUJIANDIKISHA SHULE.
(a) TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI:
A)JINA 1A KWANZA. ...

)

b)

C) J|na 8 UKOO. ...
d)

€) JinSi: MSIChaNa/MVUIANA. ...ttt e e e e e e eeeeeeas
f) Tarehe ya KUZalWa. ..ot aa e
g) Mahali/ Wilaya UIPOZAlIWA. ...........ccoiii e
h) Shule ya Msingi uliyofanyia Mtihani wa Darasa la Saba................ccccooiiiiiiiiiiiiii
i) Kama ulihamishwa Shule nyingine ya Sekondari: Taja jina na anwani ya shule hiyo

(
(
(
(
(
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Saini ya Mzazi au Mlezi na Namba ya simu. Tarehe.
(b) AHADI YA MWANAFUNZI:

(ljazwe na irudishwe kwa Mkuu wa Shule).

e MM e nimeyasoma na kuelewa
maelekezo yote na Sheria na Taratibu za Shule na nimekubali kuingia kidato cha kwanza katika Shule ya
Sekondari IGOSI kuanzia tarehe...............coooeiviiiiiiiiiiieeen, hadi nitakapomaliza kidato cha nne.

2. Kwahiyo naahidi kwamba:-
(a) Nitazitii sheria za Shule na kutimiza mambo yote yaliyotajwa.
(b) Sitashiriki katika vitendo vya hujuma wala vitendo ambavyo vitakuwa kinyume na Serikali ya Muungano wa
Tanzania.
(c) Nitatunza mali ya umma ambayo ni pamoja na Majengo, Vitabu na Samani (furniture) za shule, n k.

Saini ya Mwanafunzi. Tarehe.



APENDIX A
GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
From the Head Mistress,

Igosi Sec. School,

P.0.BOX 982,
NJOMBE.
PART A:
TO THE MEDICAL OFFICER,
MRIMISS......ceiitie e bbb ae s nr e e ne s (Name in full). Please examine the

above as to his physical and mental fitness for a full student. The examination should include following categories (i-iii) ineligible in
case of a defect. Pregnancy (categories iv will render a student ineligible for studies.

(a) Eyesight (b) Hearing
(c)Speech (d) Limbs

(e) Venereal diseases (f) Leprosy

(9) Epilepsy
Il ENURESIS I OTHER SERIOUS DISEASES
Date.....cvvveeiiiiiiiii Signature.........ccooeiiiiii

PART B: MEDICAL CERTIFICATE.
(To be completed by a Government Medical Officer).
| have examined the above named and consider that he/she is physically fit and mentally fit until for fulltime.

EYESIGNT ..o
Hearng ......oovvvviiii
SPEECN ..o

VeNnereal diSBASES. .........uuvveeiiiiie et
LEPIOSY .t

Q. EPIlEPSY ..ovvveiiiiiiiii

~®o o0 o

[ ENUIBSIS .ttt e e e e e e aeans

Date ..., SIGNALUIE ©ovvvveeec e

Designation ..........ccccvveeiiiiiiinii e,



