JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING’OMBE
(Mawasiliano yote yafanywe kupitia kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

MKOA WA NJOMBE
S.L. P64,
NJOMBE
Kumb. WDC/E.30./2/81 13 Septemba 2019

KWA WATUMISHI WA UMMA,
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING’OMBE.

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA UANDIKISHAJI WA ORODHA YA WAPIGA KURA KATIKA

UCHAGUZI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA NGAZI YA VIJIJI NA VITONGOJI MWAKA 2019

Kwa muijibu wa Kanuniya 9 (1) na 9 (2) ya Uchaguzi wa Viongozi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa ngazi
ya Vijiji, Vitongoji na Mitaa mwaka 2019, iliyotolewa kupitia tangazo la serikali Namba 371 la tarehe 26
Aprili 2019 chini ya Sheria za Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) sura ya 287 zilizotungwa chini ya

Kifungu 201A,

Msimamizi wa Uchaguzi Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe anapenda kutangaza nafasi za
uandikishaji wa orodha ya wapiga kura wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka 2019, kwa kuzingatia

Sifa zifuatazo; '
1. Awe mtumishi wa Umma anayefanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe
2. Awe mwadilifu na mwaminifu

3. Awe mtu ambaye hajawahi kupatikana na hatia kwa kosa la utovu wa uaminifu (Makosa kama

wizi, udanganyifu na makosa mengine kama haya)

Awe na Umri usiozidi miaka hamsini (50)

Asiwe na wadhifa wa Afisa Mtendaji wa Kijiji au Afisa Mtendaji wa Kata

Awe anajua kutumia lugha za kiswahili na kiingereza kwa kusoma, kuandika na kunena

N O

kuandikisha wapiga kura (Awe mkazi wa kijiji ambacho anaomba kufanya kazi hii)
Maombi yote yapitishwe na Wasimamizi wa Taasisi zenu na yatumwe kwa;

Msimamizi wa Uchaguazi,

Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe,
S.L.P 64,

NJOMBE

Mwisho wa kupokea maombi ni siku ya tarehe 17 Septemba 2019 kabla ya saa 9:30 alasiri.
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MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE

Awe ni mtumishi wa Umma ambaye anaishi katika eneo ambalo anaomba kufanya shughuli hii ya




